Hộ chiếu công ty
Crown Beverage Cans (Cambodia) Limited
Nhà sản xuấtSản xuất lon nhôm đựng nước giải khát
Cốt lõi tin cậy
Một công ty thực sự đang hoạt động
Công ty đang hoạt động · Nhà sản xuất · 2 nguồn độc lập
Nó có tồn tại và hoạt động bây giờ không?
- Trang web hoạt độngthg 6 2026bằng chứng
- Loại hình doanh nghiệp đã đăng ký: Limited liability company
Các nguồn độc lập có khớp nhau không?
Dòng thời gian tin cậy
- 2012founded (registry / declared)
Chưa đủ điểm để đánh giá tính nhất quán.
Kiểm tra chéo
- Kiểm tra chéo xuất hiện khi các nguồn độc lập được thu thập.
Xem dấu vết kiểm tra chi tiết
| domain-live | green | thg 6 2026 | bằng chứng |
| legal-form | green | ||
| certs-verifiable | green | bằng chứng |
Tự kiểm tra: Tra cứu trừng phạt (OpenSanctions)
Chưa thể kiểm tra qua nguồn công khai tại Campuchia: Nhà sản xuất, không phải trung gian · Hồ sơ sạch, không trong danh sách đen · Không nợ nần hay rắc rối pháp lý · Những người đáng tin phía sau · Liên hệ được và phản hồi.
Các quy định áp dụng cho hàng hóa này
Các quy định thường áp dụng cho lô hàng trong ngành này. Không phải tư vấn pháp lý: hãy kiểm tra nguồn chính thức được liên kết.
- EU imports of food of animal origin and many other food categories must be pre-notified in TRACES and enter through border control posts. European Commission (TRACES)
- US imports require the foreign facility to be FDA-registered and the importer to run a Foreign Supplier Verification Program (FSVP). US FDA
- EU imports of iron, steel and aluminium goods are in the CBAM carbon-border regime: from 1 Jan 2026 importers need CBAM authorisation and must buy certificates. European Commission (CBAM)
Bạn dự định đặt hàng từ Crown Beverage Cans (Cambodia) Limited? Hãy ước tính chi phí thực của lô hàng: hàng hóa, vận chuyển, thuế và phí.
Mở công cụ tính chi phí nhập hàngGiới thiệu
Nhà sản xuất lon nhôm hai mảnh cho các công ty rót nước giải khát, bia tại Campuchia và các nước lân cận, hỗ trợ ngành đồ uống.
- Thị trường chính
- 🇰🇭 Campuchia 🇻🇳 Việt Nam 🇹🇭 Thái Lan 🇱🇦 Lào
- Chứng nhận (tự kê khai)
Các công ty Rượu vang, bia và rượu mạnh khác tại Campuchia
Cần một lựa chọn thay thế? Họ có cùng danh mục, chứng nhận và trọng tâm với công ty này.
Trước khi thanh toán, hãy bảo vệ tiền của bạn+
An toàn, bạn có thể lấy lại
- Thẻ tín dụng
- PayPal Hàng hóa và Dịch vụ
- Ký quỹ (tiền được giữ cho đến khi hàng đến)
- Thư Tín dụng (Letter of Credit, cho đơn hàng lớn)
Rủi ro, mất luôn không lấy lại được
- Chuyển khoản ngân hàng vào tài khoản cá nhân
- Crypto
- Western Union hoặc MoneyGram
- Thẻ quà tặng
Nếu nhà cung cấp chỉ chấp nhận các phương thức bạn không thể hoàn lại và từ chối thẻ hoặc ký quỹ, đó là dấu hiệu lừa đảo hàng đầu. Hãy bỏ qua hoặc dùng ký quỹ.
Tên tài khoản ngân hàng phải khớp với tên công ty đã đăng ký. Nếu không khớp, hãy dừng lại.
Với đơn hàng đầu tiên, hãy dùng dịch vụ ký quỹ độc lập để nhà cung cấp chỉ được thanh toán sau khi bạn nhận được hàng.
Thông tin công ty
Crown Beverage Cans (Cambodia) Limited có trụ sở ở đâu?
Crown Beverage Cans (Cambodia) Limited có trụ sở tại Phnom Penh, Campuchia.
Crown Beverage Cans (Cambodia) Limited là nhà sản xuất hay nhà phân phối?
Crown Beverage Cans (Cambodia) Limited là nhà sản xuất được liệt kê trên Hell of a Partner.
Crown Beverage Cans (Cambodia) Limited cung cấp gì?
Crown Beverage Cans (Cambodia) Limited hoạt động trong lĩnh vực Rượu vang, bia và rượu mạnh, Đồ uống, Kim loại, thép và khai khoáng.
Crown Beverage Cans (Cambodia) Limited phục vụ những thị trường nào?
Crown Beverage Cans (Cambodia) Limited phục vụ Campuchia, Việt Nam, Thái Lan, Lào.
Crown Beverage Cans (Cambodia) Limited được thành lập khi nào?
Crown Beverage Cans (Cambodia) Limited được thành lập vào năm 2012.
Crown Beverage Cans (Cambodia) Limited công bố những chứng nhận nào?
Crown Beverage Cans (Cambodia) Limited công bố: ISO 9001. Các chứng nhận được đánh dấu đã xác minh trên trang này đã được đối chiếu với sổ đăng ký của bên cấp; các chứng nhận còn lại chỉ nên coi là tự khai cho đến khi bạn thấy số chứng chỉ.
Quy mô của Crown Beverage Cans (Cambodia) Limited như thế nào?
Crown Beverage Cans (Cambodia) Limited khai báo đội ngũ trong khoảng 51-200 nhân viên.
Có những lựa chọn thay thế nào cho Crown Beverage Cans (Cambodia) Limited?
Người mua so sánh Crown Beverage Cans (Cambodia) Limited thường xem thêm Khmer Beverages Co., Ltd., CAMBREW Ltd (Angkor Beer), trong số 3 nhà cung cấp Rượu vang, bia và rượu mạnh tại Campuchia trên sàn này.
Crown Beverage Cans (Cambodia) Limited đã được xác minh trên Hell of a Partner chưa?
Chưa. Crown Beverage Cans (Cambodia) Limited được liệt kê từ nguồn công khai và chưa hoàn tất xác minh. Hãy xem các tín hiệu tin cậy trên trang này trước khi liên hệ.