Hộ chiếu công ty
Asim Textile Mills Limited
Nhà sản xuấtNhà sản xuất dệt may sản xuất sợi cung cấp cho thị trường trong nước và xuất khẩu
Cốt lõi tin cậy
Một nhà sản xuất thực sự đang hoạt động
Công ty đang hoạt động · Nhà sản xuất · 1 nguồn độc lập
Trang web hoạt động
legal-form
Nó có tồn tại và hoạt động bây giờ không?
- Trang web hoạt độngthg 6 2026bằng chứng
- legal-form
Xác nhận độc lập
Dòng thời gian tin cậy
- 1991founded (registry / declared)
Chưa đủ điểm để đánh giá tính nhất quán.
Kiểm tra chéo
- Kiểm tra chéo xuất hiện khi các nguồn độc lập được thu thập.
Xem dấu vết kiểm tra chi tiết
| domain-live | green | thg 6 2026 | bằng chứng |
| legal-form | green |
Tự kiểm tra: Tra cứu trừng phạt (OpenSanctions)
Chưa thể kiểm tra qua nguồn công khai tại Pakistan: Nhà sản xuất, không phải trung gian · Hồ sơ sạch, không trong danh sách đen · Không nợ nần hay rắc rối pháp lý · Những người đáng tin phía sau · Được xác nhận độc lập · Liên hệ được và phản hồi.
Nhập khẩu từ nhà cung cấp này: quy định áp dụng
Các quy định thường áp dụng cho lô hàng trong ngành này. Không phải tư vấn pháp lý: hãy kiểm tra nguồn chính thức được liên kết.
- Textiles sold in the EU must carry fibre-composition labelling under Regulation (EU) No 1007/2011. European Commission
- Textiles sold in the US must comply with FTC labeling rules (fiber content, country of origin, care instructions). US FTC
Bạn dự định đặt hàng từ Asim Textile Mills Limited? Hãy ước tính chi phí thực của lô hàng: hàng hóa, vận chuyển, thuế và phí.
Mở công cụ tính chi phí nhập hàngGiới thiệu
Nhà máy dệt Asim sản xuất sợi và các sản phẩm dệt.
- Danh mục
- Thị trường chính
- 🇨🇳 Trung Quốc 🇧🇩 Bangladesh 🇹🇷 Thổ Nhĩ Kỳ
Các công ty Vải và nguyên liệu dệt may khác tại Pakistan
Cần một lựa chọn thay thế? Họ có cùng danh mục, chứng nhận và trọng tâm với công ty này.
Trước khi thanh toán, hãy bảo vệ tiền của bạn+
An toàn, bạn có thể lấy lại
- Thẻ tín dụng
- PayPal Hàng hóa và Dịch vụ
- Ký quỹ (tiền được giữ cho đến khi hàng đến)
- Thư Tín dụng (Letter of Credit, cho đơn hàng lớn)
Rủi ro, mất luôn không lấy lại được
- Chuyển khoản ngân hàng vào tài khoản cá nhân
- Crypto
- Western Union hoặc MoneyGram
- Thẻ quà tặng
Nếu nhà cung cấp chỉ chấp nhận các phương thức bạn không thể hoàn lại và từ chối thẻ hoặc ký quỹ, đó là dấu hiệu lừa đảo hàng đầu. Hãy bỏ qua hoặc dùng ký quỹ.
Tên tài khoản ngân hàng phải khớp với tên công ty đã đăng ký. Nếu không khớp, hãy dừng lại.
Với đơn hàng đầu tiên, hãy dùng dịch vụ ký quỹ độc lập để nhà cung cấp chỉ được thanh toán sau khi bạn nhận được hàng.
Thông tin công ty
Asim Textile Mills Limited có trụ sở ở đâu?
Asim Textile Mills Limited có trụ sở tại Karachi, Pakistan.
Asim Textile Mills Limited là nhà sản xuất hay nhà phân phối?
Asim Textile Mills Limited là nhà sản xuất được liệt kê trên Hell of a Partner.
Asim Textile Mills Limited cung cấp gì?
Asim Textile Mills Limited hoạt động trong lĩnh vực Vải và nguyên liệu dệt may.
Asim Textile Mills Limited phục vụ những thị trường nào?
Asim Textile Mills Limited phục vụ Trung Quốc, Bangladesh, Thổ Nhĩ Kỳ.
Asim Textile Mills Limited được thành lập khi nào?
Asim Textile Mills Limited được thành lập vào năm 1991.
Quy mô của Asim Textile Mills Limited như thế nào?
Asim Textile Mills Limited khai báo đội ngũ trong khoảng 201-500 nhân viên.
Có những lựa chọn thay thế nào cho Asim Textile Mills Limited?
Người mua so sánh Asim Textile Mills Limited thường xem thêm Arzoo Textile Mills Limited, Hira Textiles, Ahmed Hassan Textile Mills, trong số 586 nhà cung cấp Vải và nguyên liệu dệt may tại Pakistan trên sàn này.
Asim Textile Mills Limited đã được xác minh trên Hell of a Partner chưa?
Chưa. Asim Textile Mills Limited được liệt kê từ nguồn công khai và chưa hoàn tất xác minh. Hãy xem các tín hiệu tin cậy trên trang này trước khi liên hệ.