Hộ chiếu công ty
SOC EXPLOITATION GALLEGO ET FILS
Nhà phân phốiCốt lõi tin cậy
Một nhà phân phối thực sự đang hoạt động
Công ty đang hoạt động · Nhà phân phối · 5 nguồn độc lập
Nó có tồn tại và hoạt động bây giờ không?
- Trang web hoạt độngthg 7 2026bằng chứng
- Đang hoạt động trong sổ đăng ký công ty (INSEE Sirene (annuaire-entreprises))thg 7 2026bằng chứng
Có an toàn để giải quyết không?
- Không trong danh sách trừng phạt (OpenSanctions)thg 7 2026bằng chứng
- Không có trong danh sách cấm thầu (OpenSanctions)thg 7 2026bằng chứng
Bạn có thể tiếp cận những người đằng sau nó?
- Có giám đốc được ghi nhận trong hồ sơ (INSEE Sirene (annuaire-entreprises))thg 7 2026bằng chứng
Xác nhận độc lập
Dòng thời gian tin cậy
- 1981founded (registry / declared)
Chưa đủ điểm để đánh giá tính nhất quán.
Kiểm tra chéo
- Nhận dạng thống nhất trên các nguồn độc lập (tên và đăng ký VIES)
- Email liên hệ nằm trên miền riêng của công ty
Xem dấu vết kiểm tra chi tiết
| domain-live | green | thg 7 2026 | bằng chứng |
| registry-active-global | green | thg 7 2026 | bằng chứng |
| sanctions-clear | green | thg 7 2026 | bằng chứng |
| debarment-clear | green | thg 7 2026 | bằng chứng |
| directors-on-file | green | thg 7 2026 | bằng chứng |
| listed-in-registry | green | bằng chứng | |
| vat-unconfirmed | amber | thg 7 2026 | bằng chứng |
Tự kiểm tra: Tra cứu trừng phạt (OpenSanctions) · VAT trên EU VIES
Chưa thể kiểm tra qua nguồn công khai tại Pháp: Nhà sản xuất, không phải trung gian · Không nợ nần hay rắc rối pháp lý · Liên hệ được và phản hồi.
Nhập khẩu từ nhà cung cấp này: quy định áp dụng
Các quy định thường áp dụng cho lô hàng trong ngành này. Không phải tư vấn pháp lý: hãy kiểm tra nguồn chính thức được liên kết.
- Electronics for the EU need CE marking incl. RoHS substance limits, and producers must register for WEEE take-back in each member state of sale. European Commission (CE)
- Electronics for the US market need FCC equipment authorization under 47 CFR Part 15, which covers unintentional radiators such as switch-mode power supplies, not only radio devices. US FCC (Part 15)
Giới thiệu
- Danh mục
- Thị trường chính
Các công ty Năng lượng sạch và môi trường khác tại Pháp
Cần một lựa chọn thay thế? Họ có cùng danh mục, chứng nhận và trọng tâm với công ty này.
Trước khi thanh toán, hãy bảo vệ tiền của bạn+
An toàn, bạn có thể lấy lại
- Thẻ tín dụng
- PayPal Hàng hóa và Dịch vụ
- Ký quỹ (tiền được giữ cho đến khi hàng đến)
- Thư Tín dụng (Letter of Credit, cho đơn hàng lớn)
Rủi ro, mất luôn không lấy lại được
- Chuyển khoản ngân hàng vào tài khoản cá nhân
- Crypto
- Western Union hoặc MoneyGram
- Thẻ quà tặng
Nếu nhà cung cấp chỉ chấp nhận các phương thức bạn không thể hoàn lại và từ chối thẻ hoặc ký quỹ, đó là dấu hiệu lừa đảo hàng đầu. Hãy bỏ qua hoặc dùng ký quỹ.
Tên tài khoản ngân hàng phải khớp với tên công ty đã đăng ký. Nếu không khớp, hãy dừng lại.
Với đơn hàng đầu tiên, hãy dùng dịch vụ ký quỹ độc lập để nhà cung cấp chỉ được thanh toán sau khi bạn nhận được hàng.
Thông tin công ty
SOC EXPLOITATION GALLEGO ET FILS có trụ sở ở đâu?
SOC EXPLOITATION GALLEGO ET FILS có trụ sở tại Fos-Sur-Mer, Pháp.
SOC EXPLOITATION GALLEGO ET FILS là nhà sản xuất hay nhà phân phối?
SOC EXPLOITATION GALLEGO ET FILS là nhà phân phối được liệt kê trên Hell of a Partner.
SOC EXPLOITATION GALLEGO ET FILS cung cấp gì?
SOC EXPLOITATION GALLEGO ET FILS hoạt động trong lĩnh vực Năng lượng sạch và môi trường.
SOC EXPLOITATION GALLEGO ET FILS được thành lập khi nào?
SOC EXPLOITATION GALLEGO ET FILS được thành lập vào năm 1981.
SOC EXPLOITATION GALLEGO ET FILS có trong hồ sơ chính thức không?
Có. SOC EXPLOITATION GALLEGO ET FILS xuất hiện trong các sổ đăng ký chính thức hoặc độc lập sau: VIES (EU VAT), INSEE Sirene (annuaire-entreprises). Mỗi nguồn đều công khai, miễn phí và người mua có thể tự kiểm tra lại.
Mã số VAT hoặc mã số thuế của SOC EXPLOITATION GALLEGO ET FILS là gì?
Mã số VAT của SOC EXPLOITATION GALLEGO ET FILS là FR78323325175. Mã này đã được xác thực trong hệ thống VIES của EU; bạn có thể tự kiểm tra lại miễn phí.
Quy mô của SOC EXPLOITATION GALLEGO ET FILS như thế nào?
SOC EXPLOITATION GALLEGO ET FILS khai báo đội ngũ trong khoảng 1-10 nhân viên.
Có những lựa chọn thay thế nào cho SOC EXPLOITATION GALLEGO ET FILS?
Người mua so sánh SOC EXPLOITATION GALLEGO ET FILS thường xem thêm GABILLON MEYNIER, FIOUL SERVICE, SICARBU OUEST, trong số 1474 nhà cung cấp Năng lượng sạch và môi trường tại Pháp trên sàn này.
SOC EXPLOITATION GALLEGO ET FILS đã được xác minh trên Hell of a Partner chưa?
Chưa. SOC EXPLOITATION GALLEGO ET FILS được liệt kê từ nguồn công khai và chưa hoàn tất xác minh. Hãy xem các tín hiệu tin cậy trên trang này trước khi liên hệ.